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KATI YA

NASIB TUNTANGE MBOGELA .o cisiovissismssisisisomemniossinn i MLALAMIKAJI

MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA
MAZINGIRA MBEYA (MBEYA WSSA,) ... MLALAMIKIWA

AMRI

(Imetolewa na Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi ya EWURA tarehe 10 mwezi wa
Februari 2025)

MALALAMIKO HAYA yameletwa mbele ya Katiby wa Bodi ya Wakurugenzi ya
EWURA kwa ajili ya kutoa uamuzi leo tarehe 10 mwezi wa Februari 2025
Mialamikaji analalamikia kutozwa na Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira
Mbeya ankara kubwa ya mwezi Februari 2023 kiasi cha TZS 622,261 isiyolingana na

matumizi yake ya kila mwezi.

Baada ya kupokea malalamiko, tarehe 13 Machi 2023, Mamiaka (EWURA)
ilimwandikia Mialamikiwa na kumuamuru kuwasilisha utetezi wake kwa maandishi
ndani ya siku ishirini na moja (21) kwa mujibu wa Kanuni ya6 (1) na7 (1) ya Kanuni
za EWURA za Taratibu za Kutatua Migogoro Tangazo la Serikali namba 428/2020.



Mlalamikiwa ameeleza zaidi kwamba Mialamikiwa alifika nyumbani kwa Mlalamikaji
mara baada ya kupokea malalamiko kutoka kwa Mialamikaji na kubaini kuwa kuna
mvujo mkubwa wa maji chooni kwa Mialamikaji kitendo kilichosababisha usomaiji
kuongezeka na kufikia uniti 5323 kutoka uniti 4846 zilizokuwepo mwanzoni.

na kiasi cha usomaji kwenye dira yake, na kutokana na mvujo wa Mialamikaji kuwa
mbele ya dira yake ilisoma  matumizi tajwa na kufikia deni analolilalamikia
Mialamikaji.

Vikao vya kutafuta muafaka vilifanyika tarehe 26 Meij 2023 na tarehe 13 Juni 2023
na kuhudhuriwa na pande zote mbili. Katika vikao hivyo, Mialamikaji aliiambia

ameshamalizana na Mlalamikiwa hivyo hana nia ya kuendelea na shauri, kisha
akawasilisha barua ya kufuta shauri.

Katibu wa Bodi ANATOA AMRI kwamba malalamiko haya yanaondolewa na kila
upande utabeba gharama za uendeshaji wa malalamiko haya.

IMETOLEWA KWA LAKIRI ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
(EWURA) hapa Dodoma leo tarehe 10 mwezi wa Februari 2025.
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